THUỐC CÚM TAISHO

400.000

Mô tả

Có dấu hiệu cúm thì uống ngay THUỐC CÚM TAISHO này nhé 
Dạng bột tiện lợi cho di chuyển, là sự kết hợp của 7 loại hoạt chất. Đặc biệt, nó có chứa Guaifenesin – chất loại bỏ đờm và những tác nhân gây bệnh, làm dịu các triệu chứng khó chịu do cảm cúm gây ra cực hiệu quả !

Đối tượng : Trẻ em từ 1 tuổi trở lên và người trưởng thành mắc các bệnh cảm cúm, ho, viêm họng, viêm phế quản,…

Công dụng :

✔️ Thuốc đặc trị các bệnh cảm cúm, ho, sổ mũi, nhức đầu , viêm phế quản, viêm họng,…

✔️ Loại bỏ đờm đặc, ho khan, làm dịu cơn đau từ cổ họng cực hiệu quả !

✔️ Thông vùng tai – mũi – họng, giải quyết tình trạng sổ mũi, nghẹt mũi, khó thở !

✔️ Hạ sốt nhanh, giảm cơn đau đầu !

✔️ Đặc biệt, thuốc còn chứa các vitamin như vitamin B2 phục hồi cơ thể, tăng sức đề kháng sau cơn bệnh !

Thành phần :

– Guaifenesin…………….60 mg: Tiêu diệt đờm bám trong cổ họng.

– Dihydrocodeine phosphate…………..8 mg: Ngăn chặn và làm dịu các cơn ho.

– Dl- methylephedrine hydrochloride…………20 mg: Mở rộng phế quản, dễ dàng hô hấp, giảm các cơn ho.

– Acetaminophen………………..300 mg: Hạ sốt, giảm đau đầu hiệu quả.

– Clorpheniramine maleate………………2,5 mg: Ức chế cơn hắt hơi, giảm sổ mũi.

– Caffein khan……………………25 mg: Làm dịu cơn đau đầu

– Riboflavin (vitamin B2)………………..4 mg: Bổ sung vitamin cho cơ thể

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “THUỐC CÚM TAISHO”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Cart
Your cart is currently empty.